

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI (RITA)

Anuaniya Telegraph: "HATI" DSM Ofisi ya Kabidhi Wasii Mkuu,

Simu: 022-2153069/073-2926686

Nukushi 022-2153075

Tovuti: www.rita.go.tz



RITA TOWER
4 Mtaa wa simu
11103 Dar es salaam

TANGAZO LA KUSITISHWA KWA MNADA WA UUZAJI WA MALI CHAKAVU (MAGARI NA VIFAA MBALIMBALI VYA OFISI)

Umma unataarifiwa kuwa Wakala wa Usajili, Ufilisi na Udhadini (RITA) umesitisha Mnada wa hadhara wa uuzaji wa Magari chakavu na Vifaa mbalimbali vya ofisi.

Mnada huo uliokuwa ufanyike katika eneo la wazi lililopo mkabala na Chuo cha Uhazili cha Serikali Magogoni siku ya Ijumaa tarehe 19.03.2021 na Jumamosi 20.03.2021 kuanzia saa mbili asubuhi. Kutokana na sababu zisizoweza kuzuilika, Mnada umesitishwa hadi itavyoamliwa tena



Emmy K. Hudson,

KAIMU KABIDHI WASII MKUU/AFISA MTENDAJI MKUU.